HGM8110A
HGM8110A/8120A genset masu kula da aka musamman tsara don musamman high / low zazzabi yanayi (-40 ~ +70) ° C. Masu sarrafawa na iya yin aiki da aminci a cikin matsanancin yanayin zafi tare da taimakon nunin VFD da abubuwan da ke tsayayya da matsanancin zafin jiki. Duk bayanan nunin Sinanci ne (kuma ana iya saita su azaman Ingilishi). Bayanin aiki, bayanin matsayi da bayanan kurakurai duk ana nuna su waɗanda ke ba da dacewa ga ma'aikatan masana'anta. Mai sarrafawa yana da ƙarfi mai ƙarfi na tsangwama-lantarki, ana iya amfani da shi ƙarƙashin hadadden yanayin tsangwama na lantarki. Sauƙi don kulawa da haɓakawa saboda filogi-in tashar.
HGM8110A/8120A genset controllers hade digitization, fasaha da fasaha na cibiyar sadarwa da ake amfani da genset aiki da kai da kuma lura da tsarin kula da naúrar guda don cimma atomatik farawa / tsayawa, bayanai ma'auni, ƙararrawa kariya da kuma "hudu m" (daga nesa, m aunawa, m sadarwa da m regulating).
HGM8110A / 8120A masu kula da genset suna ɗaukar fasahar micro-processor tare da ma'auni daidaitattun ma'auni, ƙayyadaddun ƙimar ƙima, saitin lokaci da saita ƙimar daidaitawa da sauransu..Majority sigogi za a iya kaga daga gaban panel, kuma duk sigogi za a iya kaga ta RS485 dubawa (ko RS232) don daidaita via PC. Ana iya amfani dashi a ko'ina cikin kowane nau'in tsarin sarrafa genset ta atomatik tare da ƙaramin tsari, da'irori na ci gaba, haɗi mai sauƙi da babban aminci.
Ayyuka da halaye
HGM8100A jerin mai kula yana da iri biyu
HGM8110A: ASM (Automatic Start Module), ana amfani da shi don tsarin sarrafa kansa guda ɗaya.
HGM8120A: AMF (Auto Mains Failure), updates dangane da HGM8110A, haka ma, yana da mains lantarki yawan saka idanu da mains/generator atomatik canja wurin sarrafa, musamman ga atomatik tsarin hada da janareta da mains.
KARIN BAYANI DON ALLAH DOMIN SAUKARWA GODIYA
